Phản hồi của học viên(수강후기)

강의별 수강후기 SNS 수강후기

Best review #4 Tăng hẳn 30 điểm thi TOPIK, thi đỗ từ kỳ này đến kỳ khác

Best review #4 Tăng hẳn 30 điểm thi TOPIK, thi đỗ từ kỳ này đến kỳ khác
Học viên DINH N***** THU
Khóa học [Cày nát bí kíp Trung cấp 3, 4 + Viết TOPIK chuyên sâu]

Nhận xét về khóa học:
Ngắn gọn dễ hiểu , dễ học dễ áp dụng vào bài thi
Cách dạy chuẩn chỉ đúng trọng tâm khiến người học không bị lan man theo khía cạnh khác . Thật ra trước khi tới với khoá học của cô Minji em từng thi Topik vài lần và cũng may mắn có đỗ 1,2 lần nhưng em biết đó chỉ là may mắn vì trong đầu hoàn toàn trống rỗng và không có tí khái niệm nào về cách làm bài hay phương pháp học cả , em có tìm tới nhiều khoá học online trên mạng nhưng em thấy không hiệu quả và không hợp với bản thân mà thi vẫn rớt nên em lại quyết định từ bỏ và nghĩ bản thân không phù hợp hoặc không có duyên học. Sau đó em vô tình thấy cô Minji không biết duyên số ntn em được cô tư vấn rồi thấy cô em rất tin tưởng nên đã đăng ký khoá học đầu tiên em vẫn còn hoang mang nhưng sau đó em học được những phương pháp làm bài ngắn gọn , cách chỉ ra những lỗi sai mà mình hay gặp , em rút ra được nhiều bài học cho bản thân và từ kì thi này tới kì thi khác e đều đỗ từ 3 rồi lên 4 . E từng nghĩ Topik sinh ra k phải để cho mình nhưng sau khi học khoá học của cô thì topik cũng đơn giản chỉ là bản thân mình có cố gắng có biết đường đi lối bước cách làm hay không mà thôi . Nhờ có cô , có ekip đã giúp em tìm được con đường đúng đắn để đến được thành công đến được với những điều mình chưa từng giám nghĩ mình đạt được . Em xin chân thành cảm ơn cô cảm ơn ekip chúc mọi người sức khỏe và thành công hơn ♥️♥️♥️

Chia sẻ kinh nghiệm học tập hiệu quả cùng khóa học:
Xem video và áp dụng thực tế vào những bài thi
Đọc đi đọc lại tất cả các đáp án , các bài viết 53,54
Xem lại toàn bộ những cấu trúc những đặc điểm
Cách hô ứng của câu 51,52
Áp dụng đúng phương pháp những câu dễ ăn điểm

• Total : 8 ( 4/1 pages)
현재 등록된 목록이 없습니다.