Phản hồi của học viên(수강후기)

강의별 수강후기 SNS 수강후기

Best review #6 Gặp đúng "chân ái" nên giờ đấy TOPIK chỉ là chuyện nhỏ

Best review #6 MẸ BỈM SỮA GẶP ĐƯỢC CHÂN ÁI TOPIK
Học viên HUYNH THI B***
Khóa học [Cày nát bí kíp Trung cấp 3, 4 + Viết TOPIK chuyên sâu]

Nhận xét về khóa học:
Cô ơi ~ em đã xem được 3 video rồi ạ. Vào học thì em mới vỡ ra là topik khác hoàn toàn. Chứ mà cứ theo trung tâm học giao tiếp thì không biết đến bao giờ mới sờ được tay vào cái chứng chỉ topik. Xong thấy ôi sao học bao lâu rồi mà vào topik cái gì cũng không biết, chưa từng gặp bao giờ. Đúng là mẹo làm bài của cô rất hay. Thích nhất là mặc dù em nghe không hiểu hết cả đoạn mà chọn đáp án vẫn đúng. :D 
Mà bài giảng qua video nên rất tiện cho người mẹ bỉm như em. em nghe giảng khi nấu ăn,khi chơi với con,dọn nhà,đi xe buýt em cũng nghe được. Nghe bài giảng mọi lúc, lúc rảnh thì ngồi vào bạn học tử tế, lúc bận thì cứ bật đó nghe được chỗ nào thì nghe. Nhiều khi nghe thấy đúng quá lại vội vào giở sách ra xem ngay lập tức ^^ 
cô dạy mẹo xong cô còn đọc và dịch cho nên em cũng học được cách dịch bài của cô. 

Chia sẻ kinh nghiệm học tập hiệu quả cùng khóa học:
Nghe xong mẹo thì phải thực hành.nếu nghe liên tục nhưng không tự tay làm thì khi cầm đề vẫn cứ làm theo bản năng. phải áp dụng mẹo nhiều lần thì mới quen tay. cái quan trọng là bạn xác định rõ phải đạt topik 3,4 hay 5,6. mỗi phần có chiến lược làm bài khác nhau.nếu bạn lấy topik 4 bạn chỉ cần nghe tới câu 35 thôi là yên tâm rồi.trong đó có dạng đề cô đã giải thích.1 ngày bạn phải quy định giải 1 dạng. Sau 2 tháng mình học như thế, mình tăng được 25đ. Giờ không thấy topik khó như xưa nữa.
• Total : 8 ( 3/1 pages)
현재 등록된 목록이 없습니다.