Phản hồi của học viên(수강후기)

강의별 수강후기 SNS 수강후기

Best review #2 Khoá học của cô giúp quá trình tự học tiếng Hàn của mình tiến bộ nhanh lắm [베스트 리뷰 2번]

Best review #2 đến từ học viên ĐẶNG THỊ KIM D***

Khóa học:[Chinh phục TOPIK 2 + Cày nát bí kíp Trung cấp 3 + Viết TOPIK chuyên sâu]

Link khóa học: https://www.talkingkorea.com/topik/topik_lecture_detail.asp?pcode=386

Nhận xét về khóa học:

Thời điểm em mua khoá học của cô là vào tháng 5/2021. Lúc đó em mua và học hết 1 lèo khoá học sơ cấp để chuẩn bị cho kỳ thi 77 vào tháng 7. Video của cô luôn nói vào trọng tâm của vấn đề nên khiến em học rất cuốn, không cảm thấy bị chán. Nhờ có những lưu ý của cô mà em thấy tự tin hơn. Em chỉ đăng ký thi TOPIK I thôi cô ạ, nghe có cùi không cơ chứ >< Nhưng mà vì em tự học nên em muốn thi để xác nhận khả năng mình đến đâu, khi có thể đạt TOPIK level 2 thì lúc đó em mới đủ tự tin để học lên trung cấp. Nhưng mà sau đó Việt Nam bùng dịch và huỷ thi, đến giờ thì kỳ thi tháng 10 cũng huỷ nên em thấy rất buồn luôn :(
Vì là tự học nên có nhiều khó khăn, lúc tìm được khoá học của cô thì em cảm thấy quá trình tự học tiếng Hàn của mình tiến bộ nhanh lắm. Thật sự rất mong cô sẽ sản xuất ra thêm những khoá học dạy chuyên về ngữ pháp từ cơ bản đến nâng cao, vì trong quá trình tự học em cảm thấy ngữ pháp tiếng Hàn rất phức tạp và dễ lẫn lộn. Nếu cô ra video dạy ngữ pháp thì em xin xung phong đăng ký học đầu tiên luôn ^^.
Cám ơn cô thật nhiều vì đã luôn dành tâm huyết vào những bài giảng <3

Chia sẻ kinh nghiệm học tập hiệu quả cùng khóa học:

1 trong những TIP ông luyện mà em thấy rất hiệu quả của cô Minji dạy đó là sau khi học dạng đề nào thì lấy ngay bài tập dạng đề đó ra làm. Nhờ vậy mà em nắm rõ những dạng đề rất nhanh, không phải kiểu học nhiều dạng 1 lúc rồi lại quên. 1 điều cũng rất quan trọng nữa khi làm thử đề là nên bấm thời gian và hoàn thành những câu dễ 1 cách cẩn thận và chính xác nhất có thể để tránh mất điểm oan, sau đó tập trung vào những câu khó.
• Total : 8 ( 5/1 pages)
현재 등록된 목록이 없습니다.